Thuốc giảm đau , hạ sốt Aspirin 81 mg

Thuốc giảm đau , hạ sốt Aspirin 81 mg

Giá bán: 250 000 VNĐ

Thuốc giảm đau , hạ sốt Aspirin 81 mg Kirkland 730 viên
Xuất xứ : USA
Giá : 260.000 VND (2 hộp x365 v)
Sỉ inbox

🍀Mô tả:
Thuốc giảm đau Aspirin 81mg của Kirkland Mỹ hỗ trợ giảm nhanh các cơn đau thông thường, trị bệnh tim và tai biến mạch máu não, dùng cho bệnh nhân đã được thông tim hay được đặt ống lò xo stent trong mạch tim.

🍀Mô tả sản phẩm:
👉Xuất xứ :mỹ
👉Quy cách đóng gói: Bộ 2 hộp 365 viên 1 hộp
👉Thuốc Aspirin còn được gọi là acetylsalicylic acid, một loại thuốc trị đau nhức thông thường, thuốc Aspirin được chiết xuất từ vỏ cây liễu và dùng để trị đau nhức và bệnh sốt.,
👉công dụng của thuốc Aspirin là làm giảm lượng kích thích tố Prostaglandin. Aspirin một chất được tiết ra ở các tế bào khi bị thương làm chỗ bị thương bị sưng và đau.
👉Aspirin còn ngăn cản hiệu lực của tiểu cầu (platelet), nhiệm vụ của tiểu cầu là làm cho máu đông lại khi cơ thể bị thương chảy máu, thuốc Aspirin có công dụng tốt cho người bị nhồi máu cơ tim và bệnh tai biến mạch máu não
👉Thành phần thuốc giảm đau Aspirin 81mg kirkland
👉Aspirin 81mg, ngoài ra còn có 1 số thành phần phụ khác hỗ trợ giảm đau hiệu quả.
Thuốc giảm đau Aspirin kirkland có những công dụng:
– Trị đau tim vì bị nghẽn mạch vành tim
– Trị bệnh tai biến mạch máu não.
– Trị bệnh rung tâm nhĩ.
– Trị bệnh sưng màng bọc tim.
– Trị bệnh sốt Rheumatic.
– Dùng cho bệnh nhân đã mổ nối mạch máu vành tim.
– Dùng cho bệnh nhân đã được thông tim hay được đặt ống lò xo stent trong mạch tim.
– Bị nghẽn mạch vành tim
– Điều trị bệnh nhồi máu cơ tim
– Bị bệnh van tim mà lại không uống thuốc loãng máu mạnh Coumadin được.- Giảm các cơn đau nhẹ và vừa, hạ sốt, viêm xương khớp, đau cơ, đau bụng kinh
– Dùng cho các trường hợp viêm nhẹ như viêm khớp dạng thấp, viêm xương khớp, viêm khớp do bệnh vẩy nến, viêm cơ, viêm màng hoạt dịch, viêm gân
🍀🍀🍀Cách dùng thuốc giảm đau Aspirin 81mg
– Dự phòng nhồi máu cơ tim: người lớn: 1 – 4 viên/ngày, dùng hàng ngày hoặc cách ngày.

– Giảm đau, hạ sốt dùng 4 đến 8 viên mỗi liều, các liều dùng cách nhau ít nhất 4 tiếng.
– Không dùng quá 48 viên trong vòng 24 tiếng nếu không có sự chỉ định của bác sĩ.

🌻Không dùng cho trẻ em dưới 12 tuổi nếu không có sự chỉ định của bác sĩ

item_s112065
Xin vui lòng để lại vài dòng nhận xét về tác phẩm này